ยินดีต้อนรับสู่ Components-Mart.com
ภาษาไทย

เลือกภาษา

  1. English
  2. Français
  3. Gaeilge
  4. polski
  5. Afrikaans
  6. Magyarország
  7. Български език
  8. Italia
  9. Kongeriket
  10. Suomi
  11. lietuvių
  12. Eesti Vabariik
  13. tiếng Việt
  14. Dansk
  15. čeština
  16. Türk dili
  17. íslenska
  18. עִבְרִית
  19. Svenska
  20. ภาษาไทย
  21. Nederland
  22. Slovenija
  23. Slovenská
  24. Português
  25. español
  26. Melayu
  27. Hrvatska
  28. Deutsch
  29. românesc
  30. Ελλάδα
  31. සිංහල
  32. 한국의
  33. Maori
ยกเลิก
RFQs / Order
Part No. Manufacturer Qty  
บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > สายเคเบิล > สายไฟเบอร์ออปติก

สายไฟเบอร์ออปติก16993 ผลิตภัณฑ์ Found

<123456789101112131415>
2-6693182-2

Agastat Relays / TE Connectivity

2-6693182-2
ลักษณะ:CONN CABLE ASSY MPO-MPO 200M
Agastat Relays / TE Connectivity
Agastat Relays / TE Connectivity- TE Connectivity Ltd. (NYSE: TEL) อย่างเป็นทางการ Tyco Electronics เป็นผู้นำด้านเทคโนโลยีระดับโลก 12 พันล้านดอลลาร์ การเชื่อมต่อและเซนเซอร์ของเรา การแก้ปัญหามีความสำคัญในโลกที่เชื่อมต่อกันมากขึ้นในปัจจุบัน เราทำงานร่วมกับวิศวกรเพื่อ เปลี่ยนแนวคิดของพวกเขาให้เป็นงานสร้างสรรค์ & ndash; redefining สิ่งที่เป็นไปได้โดยใช้ประสิทธิภาพอัจฉริยะที่มีประสิทธิภาพและมีประสิทธิภาพสูง ผลิตภัณฑ์ TE และโซลูชั่นที่พิสูจน์แล้วในสภาพแวดล้อมที่รุนแรง 75,000 คนของเรารวมถึง 7,300 คน วิศวกรออกแบบร่วมกับลูกค้าในกว่า 150 ประเทศทั่วหลากหลายอุตสาหกรรม เราเชื่อว่าทุก CONNECTION COUNTS ผลิตภัณฑ์แบรนด์ TE Connectivity สำหรับจัดส่งได้ทันทีที่ Digi-Key ได้แก่ AMP, Potter & amp; Brumfield, DEUTSCH, DEUTSCH ICT, Aerospace Defense และ Marine, Raychem Cable Protection, Corcom, ALCOSWITCH, Buchanan, CGS, Elcon, Kilovac, Neohm, ผลิตภัณฑ์ Unlimited, Schrack, OEG, Sigma, Axicom, Specialties การวัด, Agastat และ CITEC
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:ECAM-FD-A-A-A-1000
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:ECAM DROP SCAPC BOTH ENDS 1K'
  • มีสินค้า:337
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FM3MMB1140ML
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FMT OM3 MPO12(M-M) B 12F 140M
  • มีสินค้า:146
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FPSLDLD050ML3SW
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OS2 LC_DX LC_DX 50M
  • มีสินค้า:711
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FM4MMB2170M
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FMT OM4 MPO12(M-M) B 24F 170M
  • มีสินค้า:44
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FP3LDLD061MR2XA
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OM3 LC_DX LC_DX 61M
  • มีสินค้า:759
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FPSLDSD003M
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OS2 LC_DX SC_DX 3M
  • มีสินค้า:3171
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FM4MMB1082MPMDA
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FMT OM4 MPO12(M-M) B 12F 82M
  • มีสินค้า:133
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FPSLDSD04M6P3XY
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OS2 LC_DX SC_DX 4.6M
  • มีสินค้า:2385
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:MF10BSWPSH11-NCR-LM(36)
  • ผู้ผลิต:Hirose
  • ลักษณะ:CONNECTOR
  • มีสินค้า:5199
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FM3MFA3015M
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FMT OM3 MPO12(F-F) A 36F 15M
  • มีสินค้า:125
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FM4MMB2077MPUDA
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FMT OM4 MPO12(M-M) B 24F 77M
  • มีสินค้า:85
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FP1SDST020MR3XO
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OM1 SC_DX ST 20M
  • มีสินค้า:1913
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FP3LULU02M5
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OM3 LD_UNI LD_UNI 2.5M
  • มีสินค้า:2967
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FP3MFMF03M5
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OM3 MPO12_F MPO12_F 3.5M
  • มีสินค้า:743
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FM3MMB2035M
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FMT OM3 MPO12(M-M) B 24F 35M
  • มีสินค้า:180
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FPSLASA03M9
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OS2 LC_DX/A SC_DX/A 3.9M
  • มีสินค้า:2817
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FP3LHLH04M8
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OM3 LD_UHD LD_UHD 4.8M
  • มีสินค้า:2353
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FPSSDSD02M4
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OS2 SC_DX SC_DX 2.4M
  • มีสินค้า:2560
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FP3SDST003MR2XA
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OM3 SC_DX ST 3M
  • มีสินค้า:2907
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FM4MMB223M5
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FMT OM4 MPO12(M-M) B 24F 23.5M
  • มีสินค้า:138
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FM4MFC6046M
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FMT OM4 MPO12(F-F) C 72F 46M
  • มีสินค้า:39
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FM4MFA1247M
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FMT OM4 MPO12(F-F) A 12F 247M
  • มีสินค้า:55
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FP1SCSC00M5R4SO
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OM1 SC_SX SC_SX 0.5M
  • มีสินค้า:6062
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FPSSDST015MR2XY
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OS2 SC_DX ST 15M
  • มีสินค้า:2145
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FM4MMB122M5
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FMT OM4 MPO12(M-M) B 12F 22.5M
  • มีสินค้า:263
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FPSSTST003MR2XY
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OS2 ST ST 3M
  • มีสินค้า:2839
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FP4MFMF013MP7BA
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OM4 MPO(F) MPO(F) 13M
  • มีสินค้า:345
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:NKF5ER02S-LM05
  • ผู้ผลิต:Panduit
  • ลักษณะ:PATCH CORD
  • มีสินค้า:6816
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FP3LDSD050MR2XA
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OM3 LC_DX SC_DX 50M
  • มีสินค้า:1144
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FM4MMB1040MPMDA
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FMT OM4 MPO12(M-M) B 12F 40M
  • มีสินค้า:193
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FMSMMB239M5
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FMT OS2 MPO12(M-M) B 24F 39.5M
  • มีสินค้า:167
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FMSMMB3015MPUNY
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FMT OS2 MPO12(M-M) B 36F 15M
  • มีสินค้า:157
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FPSLCLC021MR4SY
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OS2 LC_SX LC_SX 21M
  • มีสินค้า:2657
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FP1LDSD003M
  • ผู้ผลิต:Belden
  • ลักษณะ:FXPC OM1 LC_DX SC_DX 3M
  • มีสินค้า:3382

สายไฟเบอร์ออปติก16993 ผลิตภัณฑ์ Found

<123456789101112131415>