ยินดีต้อนรับสู่ Components-Mart.com
ภาษาไทย

เลือกภาษา

  1. English
  2. Français
  3. Gaeilge
  4. polski
  5. Afrikaans
  6. Magyarország
  7. Български език
  8. Italia
  9. Kongeriket
  10. Suomi
  11. lietuvių
  12. Eesti Vabariik
  13. tiếng Việt
  14. Dansk
  15. čeština
  16. Türk dili
  17. íslenska
  18. עִבְרִית
  19. Svenska
  20. ภาษาไทย
  21. Nederland
  22. Slovenija
  23. Slovenská
  24. Português
  25. español
  26. Melayu
  27. Hrvatska
  28. Deutsch
  29. românesc
  30. Ελλάδα
  31. සිංහල
  32. 한국의
  33. Maori
ยกเลิก
RFQs / Order
Part No. Manufacturer Qty  
บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > สายเคเบิล > Pluggable Cables

Pluggable Cables3223 ผลิตภัณฑ์ Found

<123456789101112131415>
ICD056GVP163D-60

Amphenol FCI

ICD056GVP163D-60
ลักษณะ:ASSY CABLE FDR QSFP-QSFP
Amphenol Commercial (Amphenol ICC)
Amphenol Commercial (Amphenol ICC)- Amphenol ICC ซึ่งเป็นแผนกหนึ่งของ Amphenol ก่อตั้งโดย Amphenol FCI (AFCI) และ Amphenol IT Communications Products (AITC) ตั้งแต่เดือนมกราคมปี 2017 แผนก Amphenol ICC แห่งใหม่ประกอบด้วยกลุ่ม Amphenol ดังต่อไปนี้ Amphenol FCI, Amphenol ผลิตภัณฑ์เชิงพาณิชย์ Amphenol ความเร็วสูง Interconnects, Amphenol InterCon Systems, สายเคเบิลตามความต้องการและ Amphenol TCS แผนกใหม่เพิ่มความแข็งแกร่งให้กับการออกแบบและการผลิตในขณะเดียวกันก็กระชับความสัมพันธ์กับลูกค้าของ Amphenol Amphenol ICC เป็นผู้นำระดับโลกในการจัดหาโซลูชั่นเชื่อมต่อระหว่างกันสำหรับข้อมูลการสื่อสารและตลาดอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์เพื่อการพาณิชย์
Amphenol ICC ออกแบบและผลิตตัวเชื่อมต่อที่หลากหลายเช่นเดียวกับชุดสายเคเบิ้ลสำหรับแอพพลิเคชันที่หลากหลายรวมถึงเซิร์ฟเวอร์การจัดเก็บข้อมูลศูนย์ข้อมูลระบบเครือข่ายอุตสาหกรรมอุปกรณ์ทางธุรกิจและรถยนต์ ด้วยการมีสาขาทั่วโลกในด้าน R & D การผลิตและการขายพวกเขาจึงมีตำแหน่งที่ดีในการสนับสนุนลูกค้าทุกที่ที่ทำงาน

ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง ได้แก่ Amphenol, Amphenol Advanced Sensors (เดิมชื่อ GE Sensing), Amphenol Aerospace Operations, Amphenol Anytek, Amphenol Industrial, Amphenol LTW, Amphenol Pcd, Amphenol RF, Amphenol Sine Systems, Amphenol Spectra-Strip, Amphenol SV Microwave

  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:ICD056GVP163D-60
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:ASSY CABLE FDR QSFP-QSFP
  • มีสินค้า:5279
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:5602-34-0142A-500
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:HI ROUTABLTY INTRNAL SATA CBL AS
  • มีสินค้า:49459
6A22-A0441-100.0-0 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:6A22-A0441-100.0-0
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:QSFP-QSFP QDR 4CH LSZH OM2+ 100M
  • มีสินค้า:7782
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10110818-2025LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:30AWG SFP+CABLE ASSY
  • มีสินค้า:3639
6A44-B0421-004.0-0 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:6A44-B0421-004.0-0
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:CABLE CX4-CX4 DDR 4CH PLEN 4M
  • มีสินค้า:8709
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FCF8-10-01-L-24.00-S
  • ผู้ผลิต:Samtec, Inc.
  • ลักษณะ:FCF8 CABLE ASSEMBLY
  • มีสินค้า:2757
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10117957-002
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:500-2A2F-MINI-SAS HD CABLES
  • มีสินค้า:121
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10117949-3025LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:MINI-SAS HD ASY
  • มีสินค้า:1476
10018960-P0100AULF Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10018960-P0100AULF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:CABLE ASSY EYEMAX 4X 1M W/SCREWS
  • มีสินค้า:5482
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10018960-N1000AULF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:CABLE ASSY EYEMAX
  • มีสินค้า:7417
10018960-N0300AULF Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10018960-N0300AULF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:CABLE ASSY EYEMAX 4X 3M W/SCREWS
  • มีสินค้า:6421
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10123402-2100LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:CONN RCPT SAS R/A
  • มีสินค้า:5667
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10115005-7SR910HLF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:SATA SIGNAL CABLE
  • มีสินค้า:55078
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:QSFPO-40G-001.5-01-03
  • ผู้ผลิต:Samtec, Inc.
  • ลักษณะ:QSFP ASSEMBLY
  • มีสินค้า:7523
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10122526-2080LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:CONN RCPT
  • มีสินค้า:6860
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10116951-4015HLF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:TERMINAL
  • มีสินค้า:949
5602-22-0142A-000 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:5602-22-0142A-000
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:CABLE SATA 3.0 ST-ST 1.0M
  • มีสินค้า:23055
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FCCG414QD3C07
  • ผู้ผลิต:Finisar Corporation
  • ลักษณะ:CABLE OPT 4X14G QSFP CBL ENDS EL
  • มีสินค้า:533
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10120086-2070LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:500-2A2F-MINI-SAS HD CABLES
  • มีสินค้า:4712
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:EPLSP-E-019-0650
  • ผู้ผลิต:Samtec, Inc.
  • ลักษณะ:EPLSP CABLE ASSEMBLY EPLSP CONNE
  • มีสินค้า:910
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10093084-3005LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:28AWG QSFP CABLE ASSY
  • มีสินค้า:2940
6A44-B0421-040.0-0 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:6A44-B0421-040.0-0
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:CABLE CX4-CX4 DDR 4CH PLEN 40M
  • มีสินค้า:6762
1410-P-11-00-4.00 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1410-P-11-00-4.00
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:CABLE TWINAX/FLAT/SFP+ 30AWG/4M
  • มีสินค้า:1235
10093084-4050LF Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10093084-4050LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:CABLE ASSY QSFP+ 26AWG 5M
  • มีสินค้า:600
6A44-B0421-070.0-0 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:6A44-B0421-070.0-0
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:CABLE CX4-CX4 DDR 4CH PLEN 70M
  • มีสินค้า:7209
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FCF8-20-01-L-13.90-S
  • ผู้ผลิต:Samtec, Inc.
  • ลักษณะ:FCF8 CABLE ASSEMBLY
  • มีสินค้า:3089
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FCF8-30-01-L-19.69-S
  • ผู้ผลิต:Samtec, Inc.
  • ลักษณะ:FCF8 CABLE ASSEMBLY
  • มีสินค้า:2013
0745460404 Image
0887625400 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10117949-2008HLF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:MINI-SAS HD ASY
  • มีสินค้า:1997
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FCBR425QD1C20
  • ผู้ผลิต:Finisar Corporation
  • ลักษณะ:CBL ASSY 4X25G INFINI QSFP 20M
  • มีสินค้า:6161
6A44-B0441-026.0-0 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:6A44-B0441-026.0-0
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:CABLE CX4-CX4 DDR 4CH LSZH 26M
  • มีสินค้า:6417
0747524101 Image
FCCN410QD3C01 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FCCN410QD3C01
  • ผู้ผลิต:Finisar Corporation
  • ลักษณะ:CABLE OPT 4X10 QSFP MALE 1M
  • มีสินค้า:394
1002971301 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10116951-4025LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:TERMINAL
  • มีสินค้า:338
FCBN410QB1C01 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FCBN410QB1C01
  • ผู้ผลิต:Finisar Corporation
  • ลักษณะ:CABLE OPT 4X10GBPS QSFP 1M
  • มีสินค้า:346
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10136384-201R003
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:OPTICAL CABLE FOR CXP
  • มีสินค้า:8404
10117949-2020LF Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10117949-2020LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:MINI-SAS HD ASY 4X4 12G 30AWG 2M
  • มีสินค้า:1443
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FCBR425QB1C15
  • ผู้ผลิต:Finisar Corporation
  • ลักษณะ:CABLE OPT 4X25G INFINIBAND QSFP
  • มีสินค้า:151

Pluggable Cables3223 ผลิตภัณฑ์ Found

<123456789101112131415>